Tại sao cần gãy? - Diễn đàn câu cá HFC

Quay lại   Diễn đàn câu cá HFC > GÓC CẦN THỦ > Chia sẻ kỹ năng > Cần câu

Cần câu Fishing Rods

Công cụ Kiểu hiển thị
Cũ 15-09-2011, 08:09 AM   #11
Voomdinhluc
Moderator
Points: 13,965, Cấp bậc: 76 Points: 13,965, Cấp bậc: 76 Points: 13,965, Cấp bậc: 76
Activity: 0% Activity: 0% Activity: 0%

Ảnh đại diện Voomdinhluc

Cảm ơn: 1,534
Được cảm ơn 829 lần trong 166 bài viết
Mặc định Re: Tại sao cần gãy?

"Một là: Không bao giờ được để cần nằm ngang ra mặt đất!
Một quy luật tự nhiên là anh nào nằm dưới anh í bị đè! Các ông bạn câu của các cụ và có khi ngay chính cụ loay hoay và dẫm lên cần. Thế là phăng teo luôn chiếc cần có khi nhiều triệu đồng, phăng teo luôn hàng tuần, hàng tháng đáng lý được vui vẻ lại phải hứng đầy bực dọc, nuối tiếc. Bên cạnh chỗ câu của các cụ thông thường luôn có cây cối, cọc, trụ gì đó mà các cụ có thể dùng làm nơi dựng cần"

Vâng bài học xương máu, các ông bạn câu . Cái cần câu jiếc nó mỏng manh là thế, nó nhỏ nhắn là thế, nó xinh xắn là thế. Hồ thì vướng lều, quay trước, quay sau chỉ có cái đường là ngả được em nó ra để buộc thẻo buộc trục. Đang hì húi thì đập đánh chát vào tai mình là cái âm thanh chát chúa (âm thanh chắc chắn chả ai ở đây muốn nghe). Quay lại thì hoá ra là ông bạn câu của các ông bạn câu của mình. Mặt em đang nghệt ra chửa biết truyện gì sảy ra thì đã nghe mắng: sao ông để cần giữa đường. Ông bạn câu có chân có mồm, nhưng một câu xin lỗi cũng chả có.
Cũng may là bạn câu của các ông bạn câu của mình./.
forward_ho (15-09-2011), Tép (15-09-2011), Tuấn Việt (16-10-2011), TuanMA (15-09-2011), vu_minh (16-10-2011), yamaha (17-10-2011)

Bookmarks

Công cụ
Kiểu hiển thị

Quy định
Bạn không thể post bài mới.
Bạn không thể post trả lời.
Bạn không thể đính kèm file
Bạn không thể sửa bài

BB code is Bật
SmiliesBật
[IMG]Bật
Mã HTML là Bật

Giờ GMT +7. Bây giờ là 03:24 AM.
Bắt buộc kèm trích dẫn "Nguồn từ Diễn đàn câu cá HFC - http://www.hanoifishing.com/" khi sử dụng nội dung từ website này.

Ad Management by RedTyger

Skin Designed By - Kogsand