Tất niên đê các bác ơi!!! - Diễn đàn câu cá HFC

Quay lại   Diễn đàn câu cá HFC > NƠI THẢO LUẬN CỦA CÁC THÀNH VIÊN > Thảo luận chung

Thảo luận chung Meeting and talking room

Công cụ Kiểu hiển thị
Cũ 17-12-2007, 10:57 AM   #1
Tung_beo
Life Member
Points: 107,695, Cấp bậc: 100 Points: 107,695, Cấp bậc: 100 Points: 107,695, Cấp bậc: 100
Activity: 0% Activity: 0% Activity: 0%

Ảnh đại diện Tung_beo

Cảm ơn: 1,525
Được cảm ơn 1,186 lần trong 266 bài viết
Mặc định Tất niên đê các bác ơi!!!

Em cũng đã nói chuyện với anh Hạnh Admin về việc tổ chức thi câu.
Anh ấy có nhắn sắp tới sẽ có một buổi câu thi (LỤC) của anh em trong diễn đàn gọi là tất niên.
Kế hoạch đã bắt đầu lên trên giấy tờ nên anh em cứ chờ thêm 1 tẹo nữa thui nhé.
Chúng ta sẽ có 1 buổi offline tất niên thật vui và mong sẽ có nhiều cá.
Cũ 17-12-2007, 02:48 PM   #2
sir_tho
Life Member
Points: 7,362, Cấp bậc: 57 Points: 7,362, Cấp bậc: 57 Points: 7,362, Cấp bậc: 57

Ảnh đại diện sir_tho

Cảm ơn: 65
Được cảm ơn 44 lần trong 35 bài viết
Mặc định Re: Hồ Mừng Râu

Trích:
Nguyên văn bởi Vo om dinh luc Xem bài viết
[cũng lâu rồi nhóm câu lục trên diễn đàn không có một buổi vui vẻ nào với nhau cả .
Lý do này mới là quan trọng, đội câu lục tản mát quá mỗi Bác ngồi một hồ, cùng ở quanh quanh Hà nôi mà có khi chả biết mặt nhau. Các Bác tổ chức gặp mặt giao lưu đi thôi cũng gần hết năm rồi, em xin đăng ký trước một suất [/QUOTE]

ý kiến của bác Vo om dinh Luc rất hay , qua đây tự thân mỗi cần thủ chúng ta cũng nên có những buổi giao lưu gặp gỡ nhau cho thêm phần rôm rả chứ cứ kiểu này thì dd tèo mất thôi.
Vậy bác cố gắng tham gia cùng anh em cho vui nhé.
-@ Lính_Mới : nếu BTC HFC mà tổ chức cho anh em CLB câu thi một buổi tất niên thì tốt quá , mong chú nhiệt tình cho vụ này nhé.
sir_tho đang offline   Trả lời với trích dẫn
Cũ 17-12-2007, 02:51 PM   #3
sir_tho
Life Member
Points: 7,362, Cấp bậc: 57 Points: 7,362, Cấp bậc: 57 Points: 7,362, Cấp bậc: 57

Ảnh đại diện sir_tho

Cảm ơn: 65
Được cảm ơn 44 lần trong 35 bài viết
Mặc định Re: Hồ Mừng Râu(thứ 7 ngày 22/12)

Trích:
Nguyên văn bởi nguyen anh dung Xem bài viết
Anh Thọ à!tuần này đi hồ Mừng vào thứ 7 anh nhé....CN này em bận anh ạ...còn nếu t7 các anh không đi được thì CN cứ lên hồ,chú ý đi sớm vào vì ngày CN đông lắm...khoảng 4h chiều em mới về được...cuối tuần liên lạc lại với anh sau nhé.
Dũng@
nhất chí với ý kiến của bác Dũng về ngày thứ 7 tuần này , mong bác chỉ dẫn cho anh em những điểm câu có thể bắt được cá nhà lão Mừng
sir_tho đang offline   Trả lời với trích dẫn
Cũ 17-12-2007, 04:53 PM   #4
Đặng Hạnh
All Fishing
Points: 245,082, Cấp bậc: 100 Points: 245,082, Cấp bậc: 100 Points: 245,082, Cấp bậc: 100

Ảnh đại diện Đặng Hạnh

Cảm ơn: 1,474
Được cảm ơn 10,461 lần trong 1,224 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi sir_tho Xem bài viết
Lý do này mới là quan trọng, đội câu lục tản mát quá mỗi Bác ngồi một hồ, cùng ở quanh quanh Hà nôi mà có khi chả biết mặt nhau. Các Bác tổ chức gặp mặt giao lưu đi thôi cũng gần hết năm rồi, em xin đăng ký trước một suất

ý kiến của bác Vo om dinh Luc rất hay , qua đây tự thân mỗi cần thủ chúng ta cũng nên có những buổi giao lưu gặp gỡ nhau cho thêm phần rôm rả chứ cứ kiểu này thì dd tèo mất thôi.
Vậy bác cố gắng tham gia cùng anh em cho vui nhé.
-@ Lính_Mới : nếu BTC HFC mà tổ chức cho anh em CLB câu thi một buổi tất niên thì tốt quá , mong chú nhiệt tình cho vụ này nhé.
Cái vụ này theo nhà cháu thì Anh em nhà mình mỗi bác mỗi chân mỗi tay làm một buổi tất niên để chúng ta gặp mặt nhau uống chén rượu bàn bàn tán về cái được, cái chưa được trong những ngày tháng chúng ta sinh hoạt trên DD HFC
Bác Sir_tho , Vo om dinh luc ,bác Cường ,cu em Quang dân,Xabo....và toàn thể anh em Thành viên trên DD chúng ta cùng chung tay tổ chức một cuộc vui các bác nhé.

P/s: Đây là cuộc vui chung của anh em mê câu xin các bác bỏ qua vụ BTC + Phát biểu, phát bung...lằng nhằng mệt lắm .... Cuộc vui cuối năm anh em đóng góp đủ dùng thì hoành văn tráng.Thiếu thì ngồi làm chén rượu suông tay bắt mặt mừng ok nhá các bác .

Bài đã được sửa bởi Đặng Hạnh; 17-12-2007 vào lúc 05:03 PM
Đặng Hạnh đang offline   Trả lời với trích dẫn
Cũ 17-12-2007, 05:08 PM   #5
Tung_beo
Life Member
Points: 107,695, Cấp bậc: 100 Points: 107,695, Cấp bậc: 100 Points: 107,695, Cấp bậc: 100

Ảnh đại diện Tung_beo

Mặc định Re: Tất niên đê các bác ơi!!!

Anh em đề xuất vụ thời gian và địa điểm đi.
Thời tiết này có vẻ khoai đấy nhưng vui là chính mà.
Mong gặp được nhiều anh em.
Cũ 17-12-2007, 05:32 PM   #6
sasa_nguyen
Full Member
Points: 9,890, Cấp bậc: 66 Points: 9,890, Cấp bậc: 66 Points: 9,890, Cấp bậc: 66

Ảnh đại diện sasa_nguyen

Cảm ơn: 221
Được cảm ơn 206 lần trong 87 bài viết

Ô vâng ! Nhà tôi tham gia diễn đàn cũng đã lâu , vì đk không cho phép...nhưng đợt này cũng đang có đk để tham gia . Cũng rất mong có 1 buổi để gặp mặt...làm quen và giao lưu với các AE khác . Tôi xin ủng hộ cả 2 tay và nhân đây cũng xin được đăng ký với BTC 1 xuất .
sasa_nguyen đang offline   Trả lời với trích dẫn
Cũ 17-12-2007, 05:45 PM   #7
Voomdinhluc
Moderator
Points: 13,965, Cấp bậc: 76 Points: 13,965, Cấp bậc: 76 Points: 13,965, Cấp bậc: 76

Ảnh đại diện Voomdinhluc

Cảm ơn: 1,534
Được cảm ơn 829 lần trong 166 bài viết

Nhất trí cao, bỏ qua thủ tục rườm rà đi chuẩn bị nhiều nhiều thính, cá không ăn thì anh em chúng ta ăn nghe nói hồ Mừng cũng nhiều gà vịt lắm, kiếm đĩa tiết canh tổ chức gặp mặt anh em sướng phải biết. Chốt thời gian đi các Bác ơi
Voomdinhluc đang offline   Trả lời với trích dẫn
Cũ 17-12-2007, 05:47 PM   #8
crystalheart
Full Member

Ảnh đại diện crystalheart

Cảm ơn: 121
Được cảm ơn 288 lần trong 45 bài viết

Việc này tôi ủng hộ cả 2 tay các bác ơi.
Những việc mình sẽ phải làm :
- Chọn địa điểm ( vùa câu, vừa nhậu họp mặt )
- Thời gian : tháng 12 cuối năm nên mọi người cũng bận, ko nên chọn ngày sát quá
Các bác cho ý kiến nhé

"Hai đứa như hai vì sao xa
Nào đâu có lại gần, lại gần
Bao tháng năm đã từng trôi qua
Mà sao cứ bâng khuâng, bâng khuâng"
crystalheart đang offline   Trả lời với trích dẫn
Cũ 17-12-2007, 07:52 PM   #9
cuong
Life Member

Ảnh đại diện cuong

Cảm ơn: 20
Được cảm ơn 73 lần trong 53 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi Đặng Hạnh Xem bài viết
Cái vụ này theo nhà cháu thì Anh em nhà mình mỗi bác mỗi chân mỗi tay làm một buổi tất niên để chúng ta gặp mặt nhau uống chén rượu bàn bàn tán về cái được, cái chưa được trong những ngày tháng chúng ta sinh hoạt trên DD HFC
Bác Sir_tho , Vo om dinh luc ,bác Cường ,cu em Quang dân,Xabo....và toàn thể anh em Thành viên trên DD chúng ta cùng chung tay tổ chức một cuộc vui các bác nhé.

P/s: Đây là cuộc vui chung của anh em mê câu xin các bác bỏ qua vụ BTC + Phát biểu, phát bung...lằng nhằng mệt lắm .... Cuộc vui cuối năm anh em đóng góp đủ dùng thì hoành văn tráng.Thiếu thì ngồi làm chén rượu suông tay bắt mặt mừng ok nhá các bác .
Nhất trí với ý kiến của các bác. Theo em nếu có ý định tổ chức thì nên làm luôn vào cuối tháng để anh em kịp chuẩn bị và cũng nên tổ chức ở gần để mọi người có thể đến đông đủ. Còn về vấn đề hoành tráng hay không thì đơn giản vì theo em nghĩ đã vì sân chơi chung thì mọi người cùng tham gia đóng góp, tổ chức là làm được hết. Cũng không nhất thiết là câu thi mà chỉ cần các cần thủ đến gặp mặt nhau, cùng tham gia câu và giao lưu vui là chính. Quan trọng nhất vẫn là phải có người đứng ra làm ban tổ chức để tập hợp mọi người. Mong mọi người tham gia vào sân chơi chung để diễn đàn ngày càng đi lên!
Thân

P/S: Em đăng kí tham gia luôn và cần gì thì các đồng chí trong ban quản trị cứ alo để anh em cùng xắn tay áo lên nhé
cuong đang offline   Trả lời với trích dẫn
Cũ 17-12-2007, 10:59 PM   #10
Tung_beo
Life Member

Ảnh đại diện Tung_beo

Có 2 cách thực hiện:
1. Làm sớm luôn, quyết 1 nhát cho xong kiểu như làm thì làm luôn. Chủ nhật tuần này hẹn nhau ở đâu đó chiến.
2. Lên kế hoach đầy đủ, kỹ lưỡng. Giữa tháng sau sẽ tổ chức.
Em thấy cả 2 cách đó đểu có cái hay cái không. Anh em thích cái nào bi giờ?

Bookmarks

Công cụ
Kiểu hiển thị

Quy định
Bạn có thể post bài mới.
Bạn không thể post trả lời.
Bạn có thể đính kèm file
Bạn không thể sửa bài

BB code is Bật
SmiliesBật
[IMG]Bật
Mã HTML là Bật

Giờ GMT +7. Bây giờ là 10:29 AM.
Bắt buộc kèm trích dẫn "Nguồn từ Diễn đàn câu cá HFC - http://www.hanoifishing.com/" khi sử dụng nội dung từ website này.

Ad Management by RedTyger

Skin Designed By - Kogsand