10/3 âm lịch (Xạ Hương) - Diễn đàn câu cá HFC

Quay lại   Diễn đàn câu cá HFC > GÓC CẦN THỦ > Cần thủ chuyện

Cần thủ chuyện The Angler's Story

Công cụ Kiểu hiển thị
Cũ 03-04-2009, 11:37 PM   #1
hatnfishing
mod
Points: 15,084, Cấp bậc: 79 Points: 15,084, Cấp bậc: 79 Points: 15,084, Cấp bậc: 79
Activity: 0% Activity: 0% Activity: 0%

Ảnh đại diện hatnfishing

Cảm ơn: 1,467
Được cảm ơn 1,049 lần trong 207 bài viết
Mặc định 10/3 âm lịch (Xạ Hương)

Thân...

Sáng mai các bác HFC lên đường đi câu trên đập Xạ Hương( nghe cái tên đã thèm) thèm chưa chắc đã phải thèm câu mà ở đây là thèm nhiều cái khác mà muốn cũng không phải t­ự nhiên mà có được...

Những ngày qua trên d d mọi người hồ hởi phấn trấn đến mức quá khích chỉ vì cái ngày khai cần Xạ Hương, chưa một lầm được tham gia cùng các bác trên HFC cho dù biết các bác tổ chức mọi hoạt trong năm rất linh đình và long trọng, em cũng chỉ ước mong được vài lần đi như vậy thôi,... không phải đi vì quá vật câu mà đi để giao lưu để gặp gỡ mọi người biết là trái đất nhỏ nhưng bỏ lỡ những cơ hội này là các bác lại thay đổi già đi này đen hơn này vì nắng vì gió. Em chỉ muốn được gặp những người đã cho mình những kinh nghiệm rồi cho mình lòng tin để vươn lên rồi nhiều thứ khác nữa mà chỉ có trên d d HFC, không biết anh Tùng là người thế nào có cao lớn đẹp trai và lạnh lùng như cái cách anh nói chuyện và thể hiên trên d d không này, rồi bác coden có vui tính không như những lần bác viết bài trên d d, rồi bác Bobby có nặng tới trên 100kí không và có cười cái điệu cười hẹ hẹ như trên d d không? rồi bác MQ người sống thẳng thắn hiền hậu và chất phác và rất tình cảm, rồi bác MOM nhẹ nhàng hiền từ, cubin88 hoạt bát nhanh nhẹn, còn anh sangfpt là một người hiểu biết nhiều và kiến thức sâu rộng, rồi quangdcxmpl ít tuổi mà trông dáng như xếp nói năng rất lịch sự và rất đứng đắn không như cái tuổi của bác...? rồi nguyenducthang xông sáo năng nổ, rồi bác rabit nữa chứ có vẻ như là một người rất chi là điềm đạm và nho nhã, rồi bác Đănghạnh nữa là người nhiều tuổi nhưng nhiệt tình thì khó có ai sánh kịp, rồi thanh tùng nhiều người khác nữa trên d d đều là những người mà em rất mến mộ... Và ước mong sao được gặp các bác trong HFC một lần hoặc hơn nữa để giao lưu để nói chuyện và quan trọng là biết được những người mà hằng ngày mình vẫn gặp nhưng không biết là ai? Và qua câu cá đã quen và rồi thành những người bạn tiếc là em không thể lên dự để gặp các bác nhưng em hy vọng các bác sẽ còn tổ chức nhiều lần gặp gỡ và giao lưu nữa...mùa câu lại chuẩn bị đến và các bác đã khai cần ở ngay thời điểm chớm đầu mùa câu và ở một cái đập rất đẹp và ấm tình người như chính bản thân cái tên của nó và ở nơi đó em biết có bác Hoàng Tùng, Nhân chuyến đi này em xin chúc mọi người lên đường bình an quan trọng là đến đó thả cần vui vẻ cho dù trời có nắng có mưa cũng mặc kệ, không nên vét hết cá trên đó của anh Tùng, các bác bảo nhau chia đều giả thưởng không đùn đẩy qua lại (hì) miễn sao có một buổi dã ngoại thực tế vui và đầy bổ ích.

Còn về phần em cũng như mọi người khác ngậm ngùi ở nhà chờ đợi không phải là xem cá các bác câu có to hay không và cũng không phải xem ai được nhận phần thưởng này phần thưởng kia mà em chỉ mong nhìn thấy cảnh các bác vui vẻ giao lưu câu và nhiều thứ khác trên Xạ Hương,...Đặc biệt em có một nguyện vọng nho nhỏ bác nào quay phim thì quay cận cảnh từng cần thủ và giới thiệu tên cũng như nick name trên d d để có ngày gặp mặt anh em không bỡ ngỡ và bồi hồi vì cũng đã biết sơ qua chút roài...Như đội câu tráp của bác hạnh vẫn làm. Mong mọi người đi đến nơi về đến chốn và sớm báo cáo thành quả. ( Thân)
hatnfishing đang offline   Trả lời với trích dẫn
8 thành viên dưới đây đã cảm ơn hatnfishing vì bài viết hữu ích này:
CODEN (07-04-2009), cubin88 (03-04-2009), hatbuoi (05-04-2009), Hoàng Tùng (05-04-2009), nguyenducthang (04-04-2009), PhÁo (06-04-2009), sieuphuong (06-04-2009), trongquang (04-04-2009)
Cũ 04-04-2009, 12:27 AM   #2
cubin88
Newbie
Points: 3,193, Cấp bậc: 34 Points: 3,193, Cấp bậc: 34 Points: 3,193, Cấp bậc: 34
Activity: 0% Activity: 0% Activity: 0%

Ảnh đại diện cubin88

Cảm ơn: 40
Được cảm ơn 21 lần trong 15 bài viết
Mặc định Re: 10/3 âm lịch (Xạ Hương)

quý nhất lão lucas khiêm móm vs anh bobby , nhưng mà mai đừng có mà cho em xuống hồ đấy nhá
anh hatnfishing viết hay phết nhỉ thankx cho a phát

Bookmarks

Công cụ
Kiểu hiển thị

Quy định
Bạn không thể post bài mới.
Bạn không thể post trả lời.
Bạn không thể đính kèm file
Bạn không thể sửa bài

BB code is Bật
SmiliesBật
[IMG]Bật
Mã HTML là Bật

Giờ GMT +7. Bây giờ là 06:31 PM.
Bắt buộc kèm trích dẫn "Nguồn từ Diễn đàn câu cá HFC - http://www.hanoifishing.com/" khi sử dụng nội dung từ website này.

Ad Management by RedTyger

Skin Designed By - Kogsand